Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu
Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu

Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu

Thông tin liên hệ của từng văn phòng SI-UK khắp thế giới

Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu

Vui lòng xem thông tin tổng quan về các văn phòng toàn cầu của chúng tôi. Hãy bấm vào từng địa điểm để xem thông tin liên hệ.SI-UK Global Offices

SI-UK Ho Chi Minh

Địa chỉ: Lầu 2, Tòa nhà Alpha,
151 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6,
Quận 3, Hồ Chí Minh, Việt Nam
Việt Nam
Tel: +84 28 3930 8332
Email: hochiminh@studyin-uk.com
www.studyin-uk.vn

SI-UK London

3rd Floor
211-213 Regent Street
W1B 4NF
United Kingdom
Tel: 020-7287-7040
Email: info@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Manchester

02-112, WeWork St Peter's Square
1 St Peter's Square
M2 3AE
United Kingdom
Tel: 0161 504 1359
Email: manchester@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Tokyo

Takagi Building 3F
Kamiosaki 2−15−14
Shinagawa-ku, Tokyo-to
141-0021
Japan
141-0021
Japan
Tel: 03-5272-9143
Fax: 03-5272-9146
Email: tokyo@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Osaka

2F Nissei Building East
2-2-13 Shibata, Kita-ku
530-0012
Japan
Tel: 06-6147-5681
Fax: 06-6147-5682
Email: osaka@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Delhi

Suite 9-13, 1st Floor, Indra Palace, H Block
Middle Circle, Connaught Place,
Opposite H&M
110001
India
Tel: +91-11-42028200, 9318490735
Email: delhi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Mumbai

ABM House, 6th Floor
Linking Road, Bandra (W)
Near Shoppers Stop
400050
India
Tel: +91-22-49700446, 7400458282
Email: mumbai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Bangalore

#50, C.S Mansion, 2nd Floor, Church Street,
next to State Bank of India branch,
560001
India
Tel: +91-80-41688282
Email: bangalore@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Chennai

Office No. 6, 6th Floor, Crown Court Building,
Old.No.34, New.No.128, Cathedral Road,
Opposite Stella Maris College
600086
India
Tel: +91-44-45108282
Email: chennai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Pune

Office No 102, 1st Floor, Karnik Corner, Above Blackberry
Store, Opposite to Wood Land Show Room, Jangali
Maharaj Road, Shivajinagar
411004
India
Tel: +91-20-48611079, 7827956618
Email: pune@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Bangkok

1 GLAS HAUS BUILDING, 8th Floor, Room 804
Soi Sukhumvit 25, Sukhumvit Road
10110
Thailand
Tel: 02-260-6033
Email: bangkok@studyin-uk.com
www.siuk-thailand.com

SI-UK Istanbul

Fulya Mahallesi,
Büyükdere Cd. No:74/D,Kat:3 Ofis:10 34394 Şişli/İstanbul TORUN CENTER
Turkey
Tel: (+90)2129950735
Email: istanbul@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

SI-UK Lagos

2 Ahmed Onibudo Street Victoria Island
Lagos
Nigeria
Tel: (+234) 8104841013
Email: lagos@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Abuja

Aduvie International School,
1 Aduvie Close off Aduvie way, Jahi
Nigeria
Tel: +234 8082055733 /+234 9093279115
Email: abuja@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Toronto

Suite 300, 150 King Street West
M5H 1J9
Canada
Tel: 416-998-8532
Email: toronto@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ca

SI-UK Nicosia

40, Kemal Şemiler Caddesi,
Metehan,Lefkoşa/Nicosia-99010
99010
Cyprus
Tel: +90 392 223 8965 / +90 548 853 5888
Email: cyprus@studyin-uk.com
www.siuk-cyprus.com

SI-UK Doha

City College, Villa No 76 & 78
Street 652, Zone 56
Mansoura Bin Talal Al Mamoura, P.O. Box 200197
Qatar
Tel: +974 40 198 188
Email: qatar@studyin-uk.com
www.studyin-uk.qa

SI-UK Kathmandu

Kupondole 44700,
Lalitpur -10,
Nepal
Tel: +977 015180060 / +977-9818539622
Email: kathmandu@studyin-uk.com
www.siuk-nepal.com

SI-UK Rawalpindi

2/27, 4th Floor, Silk Centre, Murree Rd, Block B,
Satellite Town, Rahmanabad,
46000
Pakistan
Tel: 0092-51-4264181 Mobile: 0092-308-1814264
Email: rawalpindi@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com

SI-UK Bogota

Calle 106 # 54 - 78
Of. 702, Bogota
Colombia
Tel: +57 318 3499429 / +57 1 7186226
Email: bogota@studyin-uk.com
www.studyin-uk.co

SI-UK Dammam

Institute of Arab culture
Prince Mohammed Road, opposite to AlOthaim mall
Prince Mohammed Building for Youth Development Program - second floor,
Kingdom of Saudi Arabia
Tel: +966-138154244
Fax: +966 13 8410198
Email: dammam@studyin-uk.com
www.siuk-saudi.com

SI-UK Nairobi

Ground Floor, Jimkan House
Woodvale Grove,
Westlands,
12830-00400
Kenya
Tel: +254 (0) 755688242/47/53
Email: nairobi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.co.ke

SI-UK Coimbatore

Tristar Tower - West Wing
1st Floor, No.657, Avinashi Road, Above CITI Bank,
India
Tel: 7338898282, 0422-4962282
Email: coimbatore@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Ha Noi

Địa chỉ: Tầng 3, Tòa nhà Toong,
số 8 Tràng Thi, Phường Hàng Trống,
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội, Việt Nam
Tel: +84 918 21 9898
Email: hanoi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.vn

SI-UK Lahore

Haleem Building Sector-G Street No 33/32,
Education City, Behind Kindergarten, Phase 5 DHA,
Pakistan
Tel: +92-332-4674704, +92-332-7400557
Email: lahore@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com

SI-UK Karachi

Office # 101, Al-Hayat Chamber, Plot No. A/7,
KCHSU, Block 7/8, Sultan Ahmed Shah Road,
Near Duty Free Shop Shahrah-e-Faisal,
Pakistan
Tel: +92-342-2227043
Email: karachi@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com/

SI-UK Mombasa

Second Floor, Amal Plaza,
Links Road, Nyali,
Mombasa 84453-80100
Tel: +254 (0) 780 450 642
Email: mombasa@studyin-uk.com
www.studyin-uk.co.ke

SI-UK Southern Cyprus

30 Athinon Str., Office 101
Agios Dometios, 2363 Nicosia
Cyprus
99010
Cyprus
Tel: +357 22778700
Email: south.cyprus@studyin-uk.com
www.siuk-south-cyprus.com

SI-UK Peshawar

Office # 10, First Floor JK Shopping Mall,
University Road
Pakistan
Tel: +92-91-5840322 , Mobile : +92-345-9036903
Email: peshawar@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com

SI-UK Dhaka

House no. 57/A (4th Floor West),
Rd No 4/A
Dhanmondi
1209
Bangladesh
Tel: +880 96780 96780
Email: dhaka@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com.bd

SI-UK Athens

Leof. Kifisias 260
Chalandri 152 32
Greece
Tel: +30 210 6753000
Email: athens@studyin-uk.com
www.studyin-uk.gr

SI-UK Abbottabad

Al-Karam Plaza,office #1,Supply Area,
Mansehra Road,
Pakistan
Tel: +92992344462
Email: abbottabad@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com

SI-UK Izmir

Folkart Towers A kule Adalet
Mh. Manas Bul. No:47/B Kat: 26 Daire: 2601 Bayraklı
Turkey
Tel: 02129950735
Email: izmir@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

SI-UK Denizli

Çamlaraltı Mah. 6014
Sk. No:6 D:2 Kınıklı
Turkey
Tel: 02129950735
Email: denizli@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

SI-UK Atasehir

Küçükbakkalköy Mh. Merdivenköy
Yolu Cd. Rüya Sk. No: 12/18
Turkey
Tel: 02129950735
Email: atasehir@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

“Dịch vụ của SI-UK nhanh chóng, đáng tin cậy và hiệu quả. Những chuyên gia tư vấn của họ làm việc rất chuyên nghiệp với các trường đại học tại Anh Quốc. Thông qua những lời khuyên từ các tư vấn viên và dịch vụ nộp đơn của SI-UK, tôi đã có thể nhận được thư báo nhập học tại trường đại học mà tôi mong muốn.

Carla Termini King’s College London, Kế toán Tài chính

  • Study at University of Glasgow
  • Study at University of Kent
  • Study at University of Oxford
  • Study at University of East Anglia
  • Study at London School of Economics
  • Study at University of Liverpool