Văn Phòng Toàn Cầu SI-UK
Văn Phòng Toàn Cầu SI-UK

Văn Phòng Toàn Cầu SI-UK

Chi tiết liên lạc của từng văn phòng SI-UK khắp thế giới.

Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu

Vui lòng xem thông tin tổng quan về các văn phòng toàn cầu của chúng tôi. Hãy bấm vào từng địa điểm để xem thông tin liên lạc và hướng dẫn đường đi chi tiết.

SI-UK Global Offices

SI-UK Ho Chi Minh

Lầu 2, Alpha Tower
151 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3
Hồ Chí Minh
Việt Nam
Tel: +84 28 3930 8332
Email: hochiminh@studyin-uk.com
www.studyin-uk.vn

SI-UK London

3rd Floor
211-213 Regent Street
W1B 4NF
United Kingdom
Tel: 020-7287-7040
Email: info@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Manchester

02-112, WeWork St Peter's Square
1 St Peter's Square
M2 3AE
United Kingdom
Tel: 0161 504 1359
Email: manchester@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Tokyo

Takagi Building 3F
Kamiosaki 2−15−14
Shinagawa-ku, Tokyo-to
141-0021
Japan
141-0021
Japan
Tel: 03-5272-9143
Fax: 03-5272-9146
Email: tokyo@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Osaka

2F Nissei Building East
2-2-13 Shibata, Kita-ku
530-0012
Japan
Tel: 06-6147-5681
Fax: 06-6147-5682
Email: osaka@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Delhi

Suite 9-13, 1st Floor, Indra Palace, H Block
Middle Circle, Connaught Place,
Opposite H&M
110001
India
Tel: +91-11-42028200, 9318490735
Email: delhi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Mumbai

ABM House, 6th Floor
Linking Road, Bandra (W)
Near Shoppers Stop
400050
India
Tel: +91-22-49700446, 7400458282
Email: mumbai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Bangalore

#50, C.S Mansion, 2nd Floor, Church Street,
next to State Bank of India branch,
560001
India
Tel: +91-80-41688282
Email: bangalore@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Chennai

Office No. 6, 6th Floor, Crown Court Building,
Old.No.34, New.No.128, Cathedral Road,
Opposite Stella Maris College
600086
India
Tel: +91-44-45108282
Email: chennai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Pune

208-9, Metro House,
7 Mangaldas Road, Koregaon Park
Opposite Hotel Conrad
411001
India
Tel: +91-20-48611079, 8799753454, 9318490736 , 8799753453
Email: pune@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Bangkok

1 GLAS HAUS BUILDING, 8th Floor, Room 804
Soi Sukhumvit 25, Sukhumvit Road
10110
Thailand
Tel: 02-260-6033
Email: bangkok@studyin-uk.com
www.siuk-thailand.com

SI-UK Istanbul

Osmanağa Mahallesi, Kırtasiyeci Sk. No:17
Kadıköy / İstanbul
34714
Turkey
Tel: +90-0216-709-41-71
Email: istanbul@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

SI-UK Ankara

Remzi Oğuz Arık Mah.
Bestekar Sokak No: 61A D4
Çankaya
Turkey
Tel: +90 312 945 7485
Email: ankara@studyin-uk.com
www.siuk-turkey.com

SI-UK Shanghai

3rd Floor
211-213 Regent Street
W1B 4NF
United Kingdom
Tel: 020-7287-7040
Email: info@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Lagos

2nd Floor
84 Opebi Road
Nigeria
Tel: 08117344963
Email: lagos@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Abuja

Suite SF 15 Olive Plaza
by Banex Junction, Wuse 11
Nigeria
Tel: 234-8053790901
Email: abuja@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Toronto

Suite 300, 150 King Street West
Toronto
ON
M5H 1J9
Canada
Tel: 416-998-8532
Email: toronto@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ca

SI-UK Nicosia

40, Kemal Şemiler Caddesi,
Metehan,Lefkoşa/Nicosia
99010
Cyprus
Tel: +90548 853 58 88
Email: cyprus@studyin-uk.com
www.siuk-cyprus.com

SI-UK Kathmandu

Kupondole 44600,
Lalitpur -10,
Nepal
Tel: +977 015180060 / +977 984-5648628
Email: kathmandu@studyin-uk.com
www.siuk-nepal.com

SI-UK Rawalpindi

3/25, 5th Floor, Silk Centre, Murree Rd, Block B,
Satellite Town, Rahmanabad,
46000
Pakistan
Tel: 0092-51-4264181 Mobile: 0092-308-1814264
Email: rawalpindi@studyin-uk.com
www.siukpakistan.com

SI-UK Bogota

Calle 106 # 54 - 78
Of. 702, Bogota
Colombia
Tel: +57 318 3499429 / +57 1 7186226
Email: bogota@studyin-uk.com
www.studyin-uk.co

SI-UK Dammam

Institute of Arab culture
Prince Mohammed Road, opposite to AlOthaim mall
Prince Mohammed Building for Youth Development Program - second floor,
Kingdom of Saudi Arabia
Tel: +966-138154244
Fax: +966 13 8410198
Email: dammam@studyin-uk.com
www.siuk-saudi.com

SI-UK Nairobi

Ground Floor, Jimkan House
Woodvale Grove,
Westlands,
12830-00400
Kenya
Tel: +254 (0) 755688242/47/53
Email: nairobi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.co.ke

SI-UK Coimbatore

Tristar Tower - West Wing
1st Floor, No.657, Avinashi Road, Above CITI Bank,
India
Tel: 6383616166, 0422-4962282
Email: coimbatore@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Ha Noi

Lầu 3, Toong Building, 8 Tràng Thi
Quận Hoàn Kiếm
Hà Nội
Tel: +84 94 821 9898 | 1800 6049
Email: hanoi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.vn

Dịch vụ của SI-UK thật nhanh, đáng tin cậy và hiệu quả. Tư vấn viên của tôi đã nâng cao khả năng trúng tuyển vào trường đại học hàng đầu tại đây.
Carla Termini
International Business Economics
City University

Read more testimonials

  • Study at University of Glasgow
  • Study at University of Kent
  • Study at University of Oxford
  • Study at University of East Anglia
  • Study at London School of Economics
  • Study at University of Liverpool