Văn Phòng Toàn Cầu SI-UK

Văn Phòng Toàn Cầu SI-UK

Chi tiết liên lạc của từng văn phòng SI-UK khắp thế giới.

Văn Phòng SI-UK Toàn Cầu

Vui lòng xem thông tin tổng quan về các văn phòng toàn cầu của chúng tôi. Hãy bấm vào từng địa điểm để xem thông tin liên lạc và hướng dẫn đường đi chi tiết.

SI-UK Global Offices

SI-UK London

3rd Floor
211-213 Regent Street
W1B 4NF
United Kingdom
Tel: 020-7287-7040
Email: info@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Manchester

613 Peter House
Oxford Street
M1 5AN
United Kingdom
Tel: 0161-209-3311
Email: manchester@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com

SI-UK Tokyo

5th Floor, Boulevard Bldg
1-16-3 Jinnan, Shibuya
Tokyo 150-0041
150-0041
Japan
Tel: 03-5272-9143
Fax: 03-5272-9146
Email: tokyo@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Osaka

2F Nissei Building East
2-2-13 Shibata, Kita-ku
530-0012
Japan
Tel: 06-6147-5681
Fax: 06-6147-5682
Email: osaka@ukeducation.jp
www.ukeducation.jp

SI-UK Delhi

Suite 8-13, 1st Floor, Indra Palace, H Block
Middle Circle, Connaught Place
110001
India
Tel: +91-11-4202-8200
Fax: +91-11-4202-8212
Email: delhi@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Mumbai

Makhija Chambers, 204 2nd. Floor
196, Turner Road, Bandra (West)
Above P. C. Chandra Jewellers
400050
India
Tel: 022-62368555, 74-00-45-82-82
Email: mumbai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Bangalore

#50, 2nd Floor, C.S Mansion Church Street,
560001
India
Tel: 080-4168-8282
Email: bangalore@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Chennai

Office No. 6, 6th Floor, Crown Court Building,
Old.No.34, New.No.128, Cathedral Road
600086
India
Tel: +91-(0)44-4510-8282
Fax: 044-4500-8282
Email: chennai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.in

SI-UK Istanbul

İstiklal Caddesi Meselik Sokak, No 10-2, Dunya Han
Beyoglu/Istanbul
34433
Turkey
Tel: +90-212-709-2171
Email: istanbul@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com.tr

SI-UK Ankara

Remzi Oğuz Arık Mah.
Bestekar Sokak No: 61A D4
Çankaya
Turkey
Tel: +90 312 945 7485
Email: ankara@studyin-uk.com
www.studyin-uk.com.tr

SI-UK Bangkok

GLAS HAUS BUILDING, 8th Floor, Room 804
Soi Sukhumvit 25, Sukhumvit Road
10110
Thailand
Tel: 02-260-6033
Email: bangkok@studyin-uk.com
www.siuk-thailand.com

SI-UK Shanghai

Room 3605, Ciros Plaza
No. 388 West Nanjing Road
Shanghai, China
200003
China
Tel: +86 (0) 21 53530200
Email: shanghai@studyin-uk.com
www.studyin-uk.cn

SI-UK Lagos

2nd Floor
84 Opebi Road
Nigeria
Tel: 08117344963
Email: lagos@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Abuja

Suite SF 15 Olive Plaza
by Banex Junction, Wuse 11
Nigeria
Tel: 234-8053790901
Email: abuja@studyin-uk.com
www.studyin-uk.ng

SI-UK Tehran

3rd Floor
211-213 Regent Street
W1B 4NF
United Kingdom
Tel: 020-7287-7040
Fax: +98 (0)21 88104843
Email: info@studyin-uk.com
http://www.siuk-iran.com

SI-UK Qatar

Tornado Tower, 22nd Floor,
West Bay,
Qatar
Tel: +974 4429 4903 / +974 4429 4904
Email: qatar@studyin-uk.com
www.studyin-uk.qa

SI-UK Toronto

545 King Street West
Toronto
Ontario
M5V 1M1
Canada
Tel: 416-998-8532
Email: toronto@studyin-uk.com
http://www.studyin-uk.ca

Dịch vụ của SI-UK thật nhanh, đáng tin tưởng và hiệu quả. Tư vấn viên của tôi đã nâng cao khả năng trúng tuyển vào trường đại học hàng đầu tại đây.
Carla Termini
International Business Economics at City University

Read more testimonials

  • Study at Glasgow
  • Study at Kent
  • Study at Oxford
  • Study at UEA
  • Study at LSE
  • Study at Liverpool